Skip to content
Mjumuisho wa taarifa za uchumi za kanda
Na. Tarehe Kikundi Jina  
1. 07 Oct 2026 Machapisho ya mara kwa mara Jun 26 Pakua
2. 02 Jul 2026 Machapisho ya mara kwa mara Mac 26 Pakua
3. 24 Apr 2026 Machapisho ya mara kwa mara Des 25 Pakua
4. 15 Jan 2026 Machapisho ya mara kwa mara Sep-25 Pakua
5. 17 Dec 2025 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2025 Pakua
6. 25 Aug 2025 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2025 Pakua
7. 13 May 2025 Machapisho ya mara kwa mara Dec-24 Pakua
8. 07 Mar 2025 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2024 Pakua
9. 01 Nov 2024 Machapisho ya mara kwa mara Jun - 2024 Pakua
10. 10 Jul 2024 Machapisho ya mara kwa mara Mar-24 Pakua
11. 25 Apr 2024 Machapisho ya mara kwa mara Dec-23 Pakua
12. 18 Jan 2024 Machapisho ya mara kwa mara Sep-23 Pakua
13. 05 Oct 2023 Machapisho ya mara kwa mara Jun-23 Pakua
14. 21 Jun 2023 Machapisho ya mara kwa mara Mar-23 Pakua
15. 03 May 2023 Machapisho ya mara kwa mara Dec-22 Pakua
16. 25 Jan 2023 Machapisho ya mara kwa mara Sep-22 Pakua
17. 01 Nov 2022 Machapisho ya mara kwa mara Jun-22 Pakua
18. 06 Oct 2022 Machapisho ya mara kwa mara Jun-21 Pakua
19. 18 Jul 2022 Machapisho ya mara kwa mara Mar-22 Pakua
20. 22 Apr 2022 Machapisho ya mara kwa mara Dec-21 Pakua
21. 05 Jan 2022 Machapisho ya mara kwa mara Sep-21 Pakua
22. 13 Jul 2021 Machapisho ya mara kwa mara Mar-21 Pakua
23. 14 Apr 2021 Machapisho ya mara kwa mara Dec-20 Pakua
24. 23 Dec 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep-20 Pakua
25. 13 Nov 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun-20 Pakua
26. 06 Aug 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mac-20 Pakua
27. 30 Jul 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec-19 Pakua
28. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec-16 Pakua
29. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec-17 Pakua
30. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec-18 Pakua
31. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun-16 Pakua
32. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun-17 Pakua
33. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun-18 Pakua
34. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun-19 Pakua
35. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mar-16 Pakua
36. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mar-17 Pakua
37. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mar-18 Pakua
38. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mar-19 Pakua
39. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep-16 Pakua
40. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep-17 Pakua
41. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep-18 Pakua
42. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep-19 Pakua