



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BENKI KUU YA TANZANIA



01 Julai, 2026

TAARIFA KWA UMMA

Taarifa inatolewa kuwa Benki Kuu ya Tanzania imetoa leseni ya benki kwa ***LOLC Tanzania Microfinance Bank Limited***. Leseni hii inairuhusu benki hiyo kufanya biashara za kibenki kama benki ya huduma ndogo za fedha (microfinance bank) kuanzia tarehe **11 Juni, 2026**. Makao Makuu ya benki yapo katika Kiwanja Na. 11, Kitalu 45A, ghorofa ya kati (mezzanine) na ghorofa ya kwanza ya jengo la Derm Complex lililopo Kijitonyama, jijini Dar es Salaam.

Sauda K. Msemu

Naibu Gavana

Uthabiti na Usimamizi wa Sekta ya Fedha