JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BENKI KUU YA TANZANIA

01 Julai 2026

TAARIFA KWA UMMA
KALENDA YA MINADA YA DHAMANA ZA SERIKALI KWA ROBO YA KWANZA
YA MWAKA WA FEDHA WA 2026/27

Kwa niaba ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Benki Kuu ya Tanzania
itaendesha minada ya Dhamana za Serikali za Muda Mfupi kwa siku 35, siku 91, siku 182,
na siku 364, pamoja na za Muda Mrefu (Hatifungani) za miaka 2, miaka 5, miaka 10,
miaka 15, miaka 20 na miaka 25 katika robo ya kwanza ya mwaka wa fedha 2026/27.
Kiwango cha riba za Hatifungani pamoja na taarifa nyingine za dhamana husika
zitatangazwa kwenye tangazo la mnada (Call for Tender). Minada ya Dhamana za Serikali
itafanyika kwa mpangilio ulioainishwa, isipokuwa itakapotangazwa vinginevyo.

Dhamana za Dhamana za Muda
Mwezi Tﬁﬁgz : “ Aina ya Mnada Muﬁ:ﬂ fupl Meefy
35,91,182,364 Muda wa Hatifungani
Julai 02-Julai-26 Mpya *
08-Julai-26 Mpya Miaka 20
15-Julai-26 Mpya *
22-Julai-26 Mpya Miaka 10
29-Julai-26 Mpya Miaka 2
Agosti 05-Agosti-26 Kufungua Upya Miaka 25
12-Agosti-26 Mpya *
19-Agosti-26 Kufungua Upya Miaka 15
26-Agosti-26 Mpya *
02-Septemba-26 Kufungua Upya Miaka 10
09-Septemba-26 Mpya ¥
Septemba 5 S temba-26 | Kufungua Upya Miaka 5
23-Septemba-26 Mpya *
30-Septemba-26 Kufungua Upya Miaka 15

“Serikali itafanya marekebisho katika kalenda ya utoaji wa dhamana endapo itahitajika,
kulingana na mahitaji ya kukopa na mwenendo wa hali ya soko.”

Kwa maelezo zaidi wasiliana na ldara ya Masoko ya Ndani, Benki Kuu ya Tanzania, 2
Mtaa wa Mirambo, 11884, S.L.P 2939, Dar es Salaam; Simu:2233530/3565/5507/3489;
Barua pepe: info@bot.go.tz au botcommunications@bot.go.tz na Tovuti
www.bot.go.tz.




