
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

BENKI KUU YA TANZANIA 

TAARIFA KWA UMMA 

02 Juni, 2026 

Taarifa inatolewa kwa umma kuwa kufuatia mabadiliko katika umiliki wa hisa 

za Habib African Bank Limited, Benki Kuu ya Tanzania imeidhinisha 

mabadiliko ya jina la benki kutoka Habib African Bank Limited kuwa Africa & 

Gulf Bank (Tanzania) Limited kuanzia tarehe 19 Mei, 2026. Makao makuu 

ya benki yamebakia katika Kiwanja Na. 813/23 & 814/23, katika makutano 

ya mtaa wa Zanaki na Indira Gandhi, jijini Dar es Salaam. 

Sauda K. Msemo 

Naibu Gavana 

Uthabiti na Usimamizi wa Sekta ya Fedha 
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