



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BENKI KUU YA TANZANIA



12 Machi 2026

TAARIFA KWA UMMA
NAFASI ZA AJIRA BENKI KUU YA TANZANIA

Benki Kuu ya Tanzania (BoT) inapenda kuutaarifu umma kuwa imetoa nafasi mbalimbali za ajira kwa wataanzania wenye sifa, ujuzi na uwezo wa kuchangia katika utekelezaji wa majukumu ya Benki Kuu. Nafasi hizi zimeandaliwa ili kuimarisha utoaji wa huduma, kuongeza ufanisi wa kiutendaji na kuendeleza nguvu kazi yenye weledi, ubunifu na maadili ya utumishi wa umma.

Wataanzania wote wenye vigezo stahiki wanahimizwa kuwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Ajira wa Serikali (Recruitment Portal).

Ili kuona nafasi hizo za ajira na kuwasilisha maombi tafadhali tembelea kiungo hiki kwa taarifa zaidi: <https://portal.ajira.go.tz/vacancies>

Dkt. Rahma S. Mahfoudh
Naibu Gavana
Utawala na Udhibiti wa Ndani

