



TAARIFA KWA UMMA

KALENDA YA MINADA YA DHAMANA ZA SERIKALI KWA ROBO YA TATU YA MWAKA WA FEDHA WA 2025/2026

Kwa niaba ya Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Benki Kuu ya Tanzania itaendesha minada ya Dhamana za Serikali za Muda Mfupi kwa siku 35, siku 91, siku 182, siku 364, na za Muda Mrefu (Hatifungani) za miaka 2, miaka 5, miaka 10, miaka 15, miaka 20 na miaka 25 katika robo ya tatu ya mwaka wa fedha 2025/2026. Dhamana zitatolewa kama ilivyoainishwa kwenye kalenda hii. Kiwango cha riba Pamoja na taarifa nyingine za Hatifungani husika zitatangazwa kwenye tangazo la mnada (Call for Tender). Minada ya Dhamana za Serikali itafanyika kwa mpangilio ulioainishwa, isipokua itakapotangazwa vinginevyo.

Mwezi	Tarehe ya Mnada	Tarehe ya Kuanzia	Tarehe ya Kumalizika	Muda Kabla ya Kiwango cha Muda (Miaka)	Dhamana za Muda Mfupi	Dhamana za Muda Mrefu
					Siku 35,91,182,364	Muda wa Hatifungani
Januari	07-Jan-26				*	
	14-Jan-26	15-Jan-26	15-Jan-36	10.00		Miaka 10
	21-Jan-26				*	
Februari	04-Feb-26	05-Feb-26	05-Feb-51	25.00		Miaka 25
	11-Feb-26				*	
	18-Feb-26	19-Feb-26	19-Feb-41	15.00		Miaka 15
	25-Feb-26				*	
Machi	04-Mar-26	05-Mar-26	05-Mar-28	2.00		Miaka 2
	11-Mar-26				*	
	18-Mar-26	19-Mar-26	19-Mar-46	20.00		Miaka 20
	25-Mar-26				*	

"Serikali itafanya marekebisho katika kalenda ya utoaji wa dhamana endapo itahitajika, kulingana na mahitaji ya kukopa na mwenendo wa hali ya soko."

Kwa amaelezo zaidi wasiliana na Idara ya Masoko ya Ndani, Benki Kuu, 2 Mtaa wa Mirambo, 11884, P.O.Box 2939, Dar es Salaam, Simu:2233530/3565/5507/3489; Email: info@bot.go.tz au botcommunications@bot.go.tz na Tovuti: www.bot.go.tz.