



BENKI KUU YA TANZANIA

**KATIKA SHAURI LA MBINGA COMMUNITY BANK PLC (CHINI YA UFILISI)
NA
KATIKA SHAURI LA SHERIA YA MABENKI NA TAASISI ZA KIFEDHA, 2006 (THE
BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006)**

TAARIFA KWA WENYE AMANA, WADAI NA WADAIWA

Kufuatia BENKI KUU YA TANZANIA kufuta leseni ya kufanya biashara ya kibenki ya iliyokuwa Mbinga Community Bank Plc, na kufuatia uteuzi wa BODI YA BIMA YA AMANA (Deposit Insurance Board) kuwa Mfilisi, kuanzia tarehe 12 Mei, 2017, taarifa inatolewa kwa wenye amana, wadai na wadaiwa kuwa wavumilivu wakati Mfilisi akiandaa utaratibu wa kushughulikia stahiki na madai yao. Aidha, Mfilisi kwa wakati muafaka atawafahamisha wenye amana, wadai na wadaiwa utaratibu wa malipo wa madai, ulipaji wa madeni na taratibu nyingine zitazohitajika kwa mujibu wa sheria.

Kwa maelezo ya ziada, tafadhali wasiliana na Mkurugenzi, Bodi ya Bima ya Amana kwa anuani ifuatayo:

2 Mtaa wa Mirambo
Benki Kuu Makao Makuu, Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini
11884, Dar Es Salaam
Simu: +255(0)22 2235390
Nukushi: +255(0)22 2234200
Barua Pepe: dib-info@bot.go.tz

BENKI KUU YA TANZANIA

12 MEI 2017